วันศุกร์ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 10.00 น. คณะพยาบาลศาสตร์ โดยรองศาสตราจารย์ ดร.ชมนาด วรรณพรศิริ คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ ร่วมให้การต้อนรับคุณอนงค์นาฏ เมฆประยูร ผู้อำนวยการสายปฏิบัติการโรงพยาบาลพิษณุเวช, คุณรัชนีวัลย์ รักเกียรติเผ่า ผู้จัดการอาวุโสฝ่ายปฏิบัติการคลินิก, คุณจันทร์จิรา โนมนัส หัวหน้าแผนกพัฒนาวิชาการ, คุณชนกสุดา สมปาน พยาบาลพัฒนาวิชาการและคุณปิยะพงษ์ พงศ์พันธุ์ หัวหน้าทรัพยากรบุคคล ณ ห้อง ฉ.101 คณะพยาบาลศาสตร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม (ส่วนทะเลแก้ว)
รูปภาพเพิ่มเติม![](https://nurse.psru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425515631_861793742417831_9057503845429128268_n.jpg)